ราคา 22900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 175.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 130857.14 บาท/ตารางเมตร
โครงการ La Vie En Rose Place | ลา วี ออง โรส เพลส | รา วี ออง โรส เพลส | ลาเวียเอ็นโรสเพลส | ลาวีอองโรสเพลส | ราวีอองโรสเพลส

Suthasinee B
0884934646
2018-08-03 21:11:09.0
เลขที่ประกาศ: 244770
รายละเอียดเพิ่มเติม
Thonglor BTS, Great decoration with 3 bedroom unit on top floor of low rise building. Is the one of the most prestigious and elegant properties in all of Bangkok. For those that love living in French style, this is the only place to be. Experience the romance and elegant of private piece of France, located in the heart of downtown Bangkok. http://www.bangkokhomeapartment.com/?property=thonglor-bts-6
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย36(ซอย นภาทรัพย์)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
1201.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
78 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดลาวีอองโรสเพลส- สุขุมวิท36. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 125.85 ตร.ม.วิวสวย ฟิตเนต+สระว่ายน้ำ คุณภาพ เพียง 5 ถึงบีทีเอสทองหล่อ ราคาพิเศษสุด 12.5 ล้าน (สามารถต่อรองราคาพิเศษ) - คอนโด ขาย
La Vie En Rose Place | ลา วี ออง โรส เพลส | รา วี ออง โรส เพลส | ลาเวียเอ็นโรสเพลส | ลาวีอองโรสเพลส | ราวีอองโรสเพลส

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 7

จำนวนห้อง: 78

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 2 Bedrooms-3Bedrooms